THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ

2 posters

Go down

หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ Empty หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ

ตั้งหัวข้อ by njdrawing Thu Mar 24, 2011 5:24 pm

หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ Uapic

ท่านใดเคยเห็น ตามรูป ถ้ามีแล้ว ว่าจะจัดหาชื้อมาศึกษาจั๊กก่ะหน่อยครับ

njdrawing

ขึ้นไปข้างบน Go down

หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ Empty Re: หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ

ตั้งหัวข้อ by GeoSpatial Thu Mar 24, 2011 8:36 pm

รอติดตามข่าวสารอยู่ครับ ถ้ามีคู่มือภาษาไทยก็จะช่วยได้มากขึ้น
ก็คงจะดีกว่าคู่มือภาษาอังกฤษ (แบบแปลเอาเอง ผิดๆ ถูกๆ)

....(*_* '')....
GeoSpatial
GeoSpatial

หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ Empty Re: หนังสือนี้มีวางจำหน่ายรึยังครับ

ตั้งหัวข้อ by njdrawing Thu Mar 24, 2011 9:54 pm

geospatial พิมพ์ว่า:
รอติดตามข่าวสารอยู่ครับ ถ้ามีคู่มือภาษาไทยก็จะช่วยได้มากขึ้น
ก็คงจะดีกว่าคู่มือภาษาอังกฤษ (แบบแปลเอาเอง ผิดๆ ถูกๆ)

....(*_* '')....
ผู้แต่งมี อ.เสรี ,อ.อาทร(อาจารย์โรงเรียนเก่าผมร่วมแต่ง) น่าสนใจมากไม่รู้ว่าคลอดออกมายัง

njdrawing

ขึ้นไปข้างบน