THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ

Go down

C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ Empty C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by bea Wed Oct 17, 2012 9:13 am

C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ window 7 หรือว่าเป็นการเซ็ทจอภาพขอท่านผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

bea

ขึ้นไปข้างบน Go down

C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ Empty Re: C3D เปิดไฟล์มาแล้ว เส้นสีจางเลือนๆ เราจะแก้ไขยังไงครับ

ตั้งหัวข้อ by bea Sat Oct 20, 2012 8:56 am

หาวิธีแก้ อยู่หลายวัน พอดีผมจำได้ว่าไปแก้ ความละเอียดก็การ์ดจอ AMD ผมเซ็ทที่ Gaming performance ตั้งความละเอียดซะเต็มที่ ก็เลยเป็นแบบที่ว่า

bea

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน