THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้อวิธีใสต้นไม้ให้ขึ้นเป็น 3D ในโปรแกรม Autodesk Land Desktop

Go down

ข้อวิธีใสต้นไม้ให้ขึ้นเป็น 3D ในโปรแกรม Autodesk Land Desktop  Empty ข้อวิธีใสต้นไม้ให้ขึ้นเป็น 3D ในโปรแกรม Autodesk Land Desktop

ตั้งหัวข้อ by sanchai Sat Sep 21, 2013 1:30 am

สวัสดิ์ครับพอดีผมทำงานเกี่ยวกับ งานสำรวจ จะเขียนงาน Topo ใสรายละเอียดเกี่ยวกับต้นไม้ โดยใช้โปรแกรม Autodesk Land Desktop

1.วิธีสร้างบล๊อคต้นไม้
2.วิธีใสต้นไม้ ให้ขึ้น 3D เมื่อเข้าในระบบ 3D

รบกวนผู้ที่รู้ช่วยอธิบายให้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

sanchai

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics