THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ

2 posters

Go down

สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ Empty สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ

ตั้งหัวข้อ by lersak Fri Aug 27, 2010 11:22 am

เอา file รูปลงยังไงเนี่ย จำไม่ได้ ลองเทสก่อน

images by myuppic.com

ลิงค์รูป

http://www.myuppic.com/massupload.php

lersak

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ Empty Re: สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ

ตั้งหัวข้อ by m8604 Sun Aug 29, 2010 4:51 pm

คุณ lereak ผมใช้แต่ gradig wizard ทำ slope ของตัวเขื่อน แต่ต้องทำที่ละชั้นขึ้นไปนะคับ ทำเสร็จเอามารวม เป็น terrain อีกที่หนึ่งนะคับ พอเอาตัวรอดส่งงานได้ คำสั่งพวกนี้ยังไม่ลองเลย ศึกษาดูก่อนได้เรื่องอย่างไรจะส่งข่าวคับ

m8604

: 48

สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ Empty Re: สมาชิกท่านใดใช้คำสั่งชุดนี่ใน land เป็นบ้างครับ ช่วยแชร์ความ

ตั้งหัวข้อ by lersak Tue Aug 31, 2010 9:09 am

gradig wizard ก็ใช้เป็นครับ มาติดคำสั่งชุดล่างนี่แหละ จนปัญญาจริงๆ

หาในกูลเกิ่ลก็ไม่มี

lersak

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics