THAITOPO บอร์ดแสดงวิสัยทัศน์ด้านGIS 2006-2017
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนขอวิธีใช้โปรแกรมคำนวณพื้นที่หน้าตัดลำน้ำหน่อยคับผม

Go down

รบกวนขอวิธีใช้โปรแกรมคำนวณพื้นที่หน้าตัดลำน้ำหน่อยคับผม  Empty รบกวนขอวิธีใช้โปรแกรมคำนวณพื้นที่หน้าตัดลำน้ำหน่อยคับผม

ตั้งหัวข้อ by tamp tamp Fri Jun 14, 2013 2:56 pm

คือว่าผมทำโปรเจค ที่ต้องนำเอา cross section มาคำนวณปริมาตรลำน้ำ แต่ผมไม่รู้ว่าจะหาพื้นที่หน้าตัดของ cross section ได้อย่างไร หรือใช้โปรแกรมอะไร รบกวนกวนขอทราบวิธีด้วยนะ คับพี่ๆที่มีความรู้ช่วยผมด้วย ผมยังหน่อมแหน่มมากก ขอบคุณค่าบบบ

tamp tamp

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน